



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI**



**TAARIFA KUHUSU IDADI YA WAPIGA KURA KATIKA UCHAGUZI MDOGO**  
**WA MADIWANI KATIKA KATA 43**

Tume ya Taifa ya Uchaguzi inatarajia kufanya Uchaguzi Mdogo wa Udiwani Kata 43 za Halmashauri 36 hapa nchini. Katika Uchaguzi huo jumla ya vituo 884 vitahusika ni Wapiga Kura wapatao 333,309 walioandikishwa katika Daftari la Kudumu la Wapiga Kura. Iifuatayo ni Jedwali linaonyesha Halmashauri, Kata, Idadi ya Vituo na Idadi ya Wapiga kura kwa Kila Kata.

**Idadi ya Vituo na Idadi ya Wapiga Kura kwa Kata**

NA	HALMASHAURI	KATA	IDADI YA VITUO	IDADI YA WAPIGA KURA
1	Jiji la Arusha	Muriet	41	17,374
2	Wilaya ya Arusha	Musa	16	5,631
3	Wilaya ya Meru	Ambureni	15	5,915
4	Wilaya ya Meru	Leguruki	14	4,387
5	Wilaya ya Meru	Makiba	14	4,776
6	Wilaya ya Meru	Maroroni	23	7,558
7	Wilaya ya Meru	Ngabobo	5	1,402
8	Wilaya ya Monduli	Moita	13	4,417
9	Manispaa ya Kinondoni	Mbweni	62	27,968

NA	HALMASHAURI	KATA	IDADI YA VITUO	IDADI YA WAPIGA KURA
10	Manispaa ya Kinondoni	Saranga	129	58,622
11	Manispaa ya Temeke	Kijichi	57	25,607
12	Wilaya ya Mpwapwa	Chipogoro	24	5,277
13	Wilaya ya Nyang'hwale	Bukwimba	12	4,238
14	Wilaya ya Geita	Senga	29	10,262
15	Manispaa ya Iringa	Kitwiru	25	7,872
16	Wilaya ya Kilolo	Kimala	12	3,250
17	Manispaa ya Moshi	Bomambuzi	22	9,543
18	Wilaya ya Hai	Machame Magharibi	8	2,801
19	Wilaya ya Hai	Mnadani	21	7,757
20	Wilaya ya Hai	Weruweru	11	3,993
21	Manispaa ya Lindi	Chikonji	11	3,105
22	Wilaya ya Ruangwa	Mnacho	11	4,191
23	Wilaya ya Hanang	Nangwa	11	3,461
24	Wilaya ya Momba	Ndalambo	10	3,253
25	Wilaya ya Rungwe	Ibighi	13	4,737
26	Wilaya ya Malinyi	Sofi	21	8,639
27	Wilaya ya Morogoro	Kiroka	26	6,295
28	Manispaa ya Mtwara Mikindani	Reli	8	2,320
29	Mji wa Masasi	Chanikanguo	11	3,316

NA	HALMASHAURI	KATA	IDADI YA VITUO	IDADI YA WAPIGA KURA
30	Wilaya ya Tandahimba	Milongodi	8	2,672
31	Jiji la Mwanza	Mhandu	43	17,851
32	Wilaya ya Misungwi	Kijima	12	4,578
33	Manispaa ya Sumbawanga	Sumbawanga	28	6,812
34	Wilaya ya Mbinga	Mhongozi	5	1,827
35	Wilaya ya Tunduru	Kalulu	5	2,165
36	Wilaya ya Tunduru	Lukumbule	15	5,625
37	Wilaya ya Maswa	Nyabubinza	13	4,189
38	Wilaya ya Ikungi	Siuyu	10	3,861
39	Wilaya ya Nzega	Nata	20	7,405
40	Wilaya ya Urambo	Muungano	18	6,675
41	Mji wa Korogwe	Majengo	10	3,600
42	Wilaya ya Bumbuli	Mamba	13	4,971
43	Wilaya ya Lushoto	Lunguza	9	3,111
<b>JUMLA</b>			<b>884</b>	<b>333,309</b>

Imetolewa na Tume ya Taifa ya Uchaguzi tarehe 31 Oktoba, 2017.